Photo Gallery 2017
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Phim & Hình ảnh Thánh Lễ Tạ Ơn, Tri Ân & Chào Tạm Biệt Linh Mục J.B Nguyễn Đức Vượng Thursday, 27 July 2017 175
2 Video & Hình Ảnh Các Em Rước Lễ Lần Đầu, Ngày 21 tháng 5 năm 2017 Monday, 19 June 2017 167
3 Video & Hình Ảnh Các Em Nhận Phép Thêm Sức, lúc 3:00 Pm Ngày 4 tháng 6 năm 2017. Tại Giáo Xứ Đưc Mẹ La Vang, Houston Texas Monday, 19 June 2017 40
4 Video Thánh Lễ Chính 3 Ngày Đai Hội Thánh Mẫu La Vang - Houston Texas, Ngày 5-7 Tháng 5 năm 2017. Sunday, 07 May 2017 24
5 Phim & Hình Ảnh Cuộc Diễm Nguyện Cuộc Thương Đúc Chúa Giêsu 14-4-2017 Saturday, 22 April 2017 911
6 Phim & Hình Ảnh Thứ Năm Tuần Thánh, 13-4-2017 Saturday, 22 April 2017 931
7 Hình Ảnh Lễ Vọng Phục Sinh 2017 Wednesday, 19 April 2017 260
8 Hình ảnh Di Đàng Thánh Gía do Giới Trẻ Giáo Xứ Đức Mẹ La Vang Houston Thursday, 13 April 2017 1411
9 Hình ảnh Dâng Hạt do Legio La Vang, Houston Wednesday, 12 April 2017 1153
10 Hình ảnh Thánh Lễ Giao Thừa Ngày 27 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 2541
11 Hình ảnh Thánh Lễ Tạ Ơn & Mừng Kỹ niệm Ngày Thành Hôn Trong Xứ Wednesday, 04 January 2017 1844
12 Hình ảnh Thánh Lễ Tạ Ơn & Mừng Thượng Thọ, 1-1-2017 Monday, 02 January 2017 2015