Photo Gallery 2017
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Rước Kiệu 100 Năm Đức Mẹ Hiện Ra Tại Fatima Ngày 13 tháng 10/2017 Saturday, 14 October 2017 91
2 Phim & Hình ảnh Thánh Lễ Tạ Ơn, Tri Ân & Chào Tạm Biệt Linh Mục J.B Nguyễn Đức Vượng Thursday, 27 July 2017 375
3 Video & Hình Ảnh Các Em Rước Lễ Lần Đầu, Ngày 21 tháng 5 năm 2017 Monday, 19 June 2017 237
4 Video & Hình Ảnh Các Em Nhận Phép Thêm Sức, lúc 3:00 Pm Ngày 4 tháng 6 năm 2017. Tại Giáo Xứ Đưc Mẹ La Vang, Houston Texas Monday, 19 June 2017 94
5 Video Thánh Lễ Chính 3 Ngày Đai Hội Thánh Mẫu La Vang - Houston Texas, Ngày 5-7 Tháng 5 năm 2017. Sunday, 07 May 2017 71
6 Phim & Hình Ảnh Cuộc Diễm Nguyện Cuộc Thương Đúc Chúa Giêsu 14-4-2017 Saturday, 22 April 2017 1152
7 Phim & Hình Ảnh Thứ Năm Tuần Thánh, 13-4-2017 Saturday, 22 April 2017 1192
8 Hình Ảnh Lễ Vọng Phục Sinh 2017 Wednesday, 19 April 2017 355
9 Hình ảnh Di Đàng Thánh Gía do Giới Trẻ Giáo Xứ Đức Mẹ La Vang Houston Thursday, 13 April 2017 1890
10 Hình ảnh Dâng Hạt do Legio La Vang, Houston Wednesday, 12 April 2017 1643
11 Hình ảnh Thánh Lễ Giao Thừa Ngày 27 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 3142
12 Hình ảnh Thánh Lễ Tạ Ơn & Mừng Kỹ niệm Ngày Thành Hôn Trong Xứ Wednesday, 04 January 2017 2340
13 Hình ảnh Thánh Lễ Tạ Ơn & Mừng Thượng Thọ, 1-1-2017 Monday, 02 January 2017 2634