Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Chúa Hiển Dung Saturday, 05 August 2017 54
2 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XIV Thường Niên -A Sunday, 09 July 2017 88
3 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Đại Trào Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 384
4 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Khai Mac Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 27
5 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Be Mac Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 22
6 Audio Hội Thảo: Hãy ra khơi cùng Mẹ Maria loan báo Ba Mệnh Lệnh Fatima Sunday, 07 May 2017 24
7 Audio Hội Thảo: Bên Mẹ La Vang, Gia Đình cần hoán cải đời sống Sunday, 07 May 2017 24
8 Audio Hội Thảo: Bên Mẹ La Vang, Gia Đình cần cải thiện đời sống Sunday, 07 May 2017 12
9 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật I Mùa Chay A, ngày 4 tháng 3 năm 2017 Saturday, 04 March 2017 471
10 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ mồng 2 Tết. ngày 29 tháng 1 năm 2017 Monday, 30 January 2017 786
11 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Tết Niên. ngày 28 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 634
12 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Giao Thừa. ngày 27 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 638
13 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Nhật Tuần II Thường Niên Năm A Monday, 16 January 2017 637
14 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Nhật Cuối Tuần Bát Nhật Giáng Sinh. ngày 1-1-2017 Sunday, 01 January 2017 740
15 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Thánh Gia. ngày 30 tháng 12 năm 2016 Friday, 30 December 2016 655
16 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Giáng Sinh. ngày 24 & 25 tháng 12 năm 2016 Sunday, 25 December 2016 673
17 Tĩnh Tâm: Sống Mầu Nhiệm Nhập Thể Trong Đời Sống Gia Đình Dưới Ánh Sáng Tông Huấn “ Niềm Vui Tin Mừng” Friday, 23 December 2016 800
18 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Đức Mẹ Vô Nhiễm Nguyên Tội Wednesday, 07 December 2016 622
19 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Tuần I Mùa Vọng Năm A Sunday, 27 November 2016 539
20 Nghi thức đóng Cửa Thánh và Các Thánh Lễ bế mạc Năm Thánh Lòng Thương Xót Saturday, 26 November 2016 793
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 Next > End >>
Page 1 of 9