Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Audio Chia Sẻ Lời Chúa,Suy Niệm Chúa Nhật II Mùa Vọng B Sunday, 10 December 2017 20
2 Audio Chia Sẻ Lời Chúa,Suy Niệm Chúa Nhật I Mùa Vọng B Sunday, 03 December 2017 28
3 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Lễ Chúa Giêsu Là Vua Sunday, 26 November 2017 34
4 Chia Sẻ Lời Chúa, Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Tạ Ơn – Thanksgiving Day Thursday, 23 November 2017 84
5 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, THÁNH LỄ CÁC THÁNH TỬ ĐẠO VIỆT NAM Thursday, 23 November 2017 36
6 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXIII Thường Niên-A Sunday, 19 November 2017 117
7 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXII Thường Niên-A Saturday, 11 November 2017 43
8 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXI Thường Niên-A Monday, 06 November 2017 107
9 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Mừng Các Thánh 1-11-2017 Thursday, 02 November 2017 91
10 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXX Thường Niên-A Sunday, 29 October 2017 112
11 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXIX Thường Niên-A Sunday, 22 October 2017 78
12 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXIII Thường Niên-A Sunday, 15 October 2017 86
13 Audio Khoá Tĩnh Huấn Dành Cho Các Đoàn Thể trong Giáo Xứ Wednesday, 11 October 2017 92
14 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Ba Tuần XXVII Thường Niên-A Tuesday, 10 October 2017 105
15 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXVII Thường Niên-A Sunday, 08 October 2017 128
16 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật 24 Thường Niên-A Saturday, 16 September 2017 172
17 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật 23 Thường Niên-A Wednesday, 13 September 2017 121
18 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật 22 Thường Niên-A Sunday, 03 September 2017 142
19 Nghe Bài Giảng và Suy Niệm Chúa Nhật 21 TN A Sunday, 27 August 2017 275
20 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Chúa Hiển Dung Saturday, 05 August 2017 186
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 10