Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
161 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN XVII Thường Niên-B Thursday, 30 July 2015 995
162 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN XIII Thường Niên-B Monday, 29 June 2015 1057
163 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN XII Thường Niên-B Saturday, 20 June 2015 1034
164 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Lễ Chúa Ba Ngôi -B Monday, 01 June 2015 1110
165 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Thánh Thần Hiện Xuống - B Wednesday, 27 May 2015 1097
166 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN VII Lễ Phục Sinh-B Wednesday, 27 May 2015 956
167 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN 6 Lễ Phục Sinh-B Monday, 11 May 2015 1001
168 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ sáu Tuần V Mùa Phục Sinh Năm lẻ Monday, 11 May 2015 993
169 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Ba Tuần V Mùa Phục Sinh Năm lẻ Wednesday, 06 May 2015 964
170 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai Tuần V Mùa Phục Sinh Năm lẻ Monday, 04 May 2015 904
171 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Tư Tuần IV Mùa Phục Sinh Năm lẻ Thursday, 30 April 2015 823
172 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Ba Tuần IV Mùa Phục Sinh Năm lẻ Tuesday, 28 April 2015 729
173 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai Tuần IV Mùa Phục Sinh Năm lẻ Tuesday, 28 April 2015 764
174 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN IV Lễ Phục Sinh-B Sunday, 26 April 2015 752
175 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Sáu Tuần III Mùa Phục Sinh Năm lẻ Friday, 24 April 2015 817
176 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ năm Tuần III Mùa Phục Sinh Năm lẻ Friday, 24 April 2015 701
177 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Tư Tuần III Mùa Phục Sinh Năm lẻ Thursday, 23 April 2015 842
178 Audio Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai Tuần III Mùa Phục Sinh Năm lẻ Tuesday, 21 April 2015 975
179 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN III Lễ Phục Sinh-B Monday, 20 April 2015 932
180 Audio Chia Sẻ Lời Chúa CN 2 Lễ Phục Sinh-B Monday, 13 April 2015 1059
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 9 of 10