Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
21 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật 23 Thường Niên-A Wednesday, 13 September 2017 134
22 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật 22 Thường Niên-A Sunday, 03 September 2017 164
23 Nghe Bài Giảng và Suy Niệm Chúa Nhật 21 TN A Sunday, 27 August 2017 310
24 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Chúa Hiển Dung Saturday, 05 August 2017 203
25 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XIV Thường Niên -A Sunday, 09 July 2017 192
26 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Đại Trào Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 522
27 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Khai Mac Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 119
28 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Be Mac Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 100
29 Audio Hội Thảo: Hãy ra khơi cùng Mẹ Maria loan báo Ba Mệnh Lệnh Fatima Sunday, 07 May 2017 172
30 Audio Hội Thảo: Bên Mẹ La Vang, Gia Đình cần hoán cải đời sống Sunday, 07 May 2017 92
31 Audio Hội Thảo: Bên Mẹ La Vang, Gia Đình cần cải thiện đời sống Sunday, 07 May 2017 58
32 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật I Mùa Chay A, ngày 4 tháng 3 năm 2017 Saturday, 04 March 2017 614
33 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ mồng 2 Tết. ngày 29 tháng 1 năm 2017 Monday, 30 January 2017 981
34 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Tết Niên. ngày 28 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 787
35 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Giao Thừa. ngày 27 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 802
36 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Nhật Tuần II Thường Niên Năm A Monday, 16 January 2017 755
37 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Nhật Cuối Tuần Bát Nhật Giáng Sinh. ngày 1-1-2017 Sunday, 01 January 2017 879
38 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Thánh Gia. ngày 30 tháng 12 năm 2016 Friday, 30 December 2016 786
39 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Giáng Sinh. ngày 24 & 25 tháng 12 năm 2016 Sunday, 25 December 2016 809
40 Tĩnh Tâm: Sống Mầu Nhiệm Nhập Thể Trong Đời Sống Gia Đình Dưới Ánh Sáng Tông Huấn “ Niềm Vui Tin Mừng” Friday, 23 December 2016 906
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 2 of 10