Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
61 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Hai Tuần XXX Thường Niên -C Monday, 24 October 2016 385
62 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXX Thường Niên -C Saturday, 22 October 2016 389
63 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Bảy, Tuần XXIX Thường Niên -C Saturday, 22 October 2016 323
64 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Sáu, Tuần XXIX Thường Niên -C Friday, 21 October 2016 591
65 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Tư, Tuần XXIX Thường Niên -C Wednesday, 19 October 2016 299
66 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Ba, Tuần XXIX Thường Niên -C Tuesday, 18 October 2016 295
67 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai, Tuần XXIX Thường Niên -C Monday, 17 October 2016 356
68 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXIX Thường Niên -C Saturday, 15 October 2016 394
69 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ bảy XXVIII Thường Niên -C Saturday, 15 October 2016 505
70 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ sáu XXIII Thường Niên -C Friday, 14 October 2016 280
71 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Năm "Kỷ niệm 99 năm Đức Mẹ hiện ra tại Fatima" XXIII Thường Niên -C Thursday, 13 October 2016 503
72 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Tư XXIII Thường Niên -C Wednesday, 12 October 2016 291
73 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Ba XXIII Thường Niên -C Tuesday, 11 October 2016 597
74 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai, Tuần XXVIII Thường Niên -C Monday, 10 October 2016 585
75 Chia Sẻ Lời Chúa Chúa Nhật, Tuần XXVIII Thường Niên -C Sunday, 09 October 2016 385
76 Suy niệm Tin Mừng Thứ Bảy XXVII Thường Niên, Năm C Saturday, 08 October 2016 441
77 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Bảy, Tuần XXVII Thường Niên -C Saturday, 08 October 2016 429
78 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Tư, Tuần XXVII Thường Niên -C Thursday, 06 October 2016 361
79 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Ba, Tuần XXVII Thường Niên -C Wednesday, 05 October 2016 352
80 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai, Tuần XXVII Thường Niên -C Tuesday, 04 October 2016 379
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 4 of 10