Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
81 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXVII Thường Niên -C Saturday, 01 October 2016 747
82 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Sáu, Tuần XXVI Thường Niên -C Friday, 30 September 2016 412
83 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Bảy, Tuần XXVI Thường Niên -C Friday, 30 September 2016 280
84 Bài giảng cuối cùng của Hồng y Nguyễn Văn thuận - ĐỀ TÀI 10 ĐIỀU RĂN Friday, 30 September 2016 345
85 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Năm, Tuần XXVI Thường Niên -C Thursday, 29 September 2016 339
86 CD bài giảng hiếm hoi của ĐỨC Hồng Y Nguyễn Văn Thuận - ĐHY Nguyễn văn thuận Thursday, 29 September 2016 390
87 Bài giảng hay của Đức Cha Phêrô Nguyễn Văn Khảm về Chúa Thánh Thần Thursday, 29 September 2016 565
88 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Năm, Tuần XXVI Thường Niên -C Thursday, 29 September 2016 260
89 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Tư, Tuần XXVI Thường Niên -C Wednesday, 28 September 2016 354
90 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Ba, Tuần XXVI Thường Niên -C Tuesday, 27 September 2016 319
91 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai, Tuần XXVI Thường Niên -C Monday, 26 September 2016 459
92 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Bảy, Tuần XXV Thường Niên -C Saturday, 24 September 2016 279
93 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Sáu, Tuần XXV Thường Niên -C Friday, 23 September 2016 321
94 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Năm, Tuần XXV Thường Niên -C Thursday, 22 September 2016 576
95 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Ba, Tuần XXV Thường Niên -C Tuesday, 20 September 2016 421
96 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Hai, Tuần XXV Thường Niên -C Monday, 19 September 2016 377
97 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa nhật, XXV Thường Niên -C Sunday, 18 September 2016 482
98 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Năm, Tuần XXIV Thường Niên -C Thursday, 15 September 2016 478
99 Chia Sẻ Lời Chúa Thứ Tư, Tuần XXIV Thường Niên -C Wednesday, 14 September 2016 434
100 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Ba, XXIV Thường Niên -C Tuesday, 13 September 2016 767
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 5 of 10