Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Audio Chia Sẻ Lời Chúa,Chúa nhật Lễ Hiển Linh B Sunday, 07 January 2018 43
2 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Thánh Gia Thất - Chúa Nhật trong tuần Bát Nhật Giáng Sinh B Monday, 01 January 2018 31
3 Thánh Lễ Đêm Giáng Sinh tại Tòa Thánh Vatican 24.12.2017 Monday, 25 December 2017 68
4 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật IV Mùa Vọng B Sunday, 24 December 2017 115
5 Audio Chia Sẻ Lời Chúa,Suy Niệm Chúa Nhật II Mùa Vọng B Sunday, 10 December 2017 74
6 Audio Chia Sẻ Lời Chúa,Suy Niệm Chúa Nhật I Mùa Vọng B Sunday, 03 December 2017 77
7 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Lễ Chúa Giêsu Là Vua Sunday, 26 November 2017 81
8 Chia Sẻ Lời Chúa, Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Tạ Ơn – Thanksgiving Day Thursday, 23 November 2017 146
9 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, THÁNH LỄ CÁC THÁNH TỬ ĐẠO VIỆT NAM Thursday, 23 November 2017 70
10 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXIII Thường Niên-A Sunday, 19 November 2017 140
11 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXII Thường Niên-A Saturday, 11 November 2017 73
12 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXI Thường Niên-A Monday, 06 November 2017 130
13 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Mừng Các Thánh 1-11-2017 Thursday, 02 November 2017 112
14 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXX Thường Niên-A Sunday, 29 October 2017 122
15 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXIX Thường Niên-A Sunday, 22 October 2017 88
16 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXIII Thường Niên-A Sunday, 15 October 2017 106
17 Audio Khoá Tĩnh Huấn Dành Cho Các Đoàn Thể trong Giáo Xứ Wednesday, 11 October 2017 108
18 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Ba Tuần XXVII Thường Niên-A Tuesday, 10 October 2017 127
19 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXVII Thường Niên-A Sunday, 08 October 2017 157
20 Audio Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật 24 Thường Niên-A Saturday, 16 September 2017 200
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 10